ટ્રમ્પનો નાનો પુત્ર પણ કોરોનાનો શિકાર બન્યો હતો

બેરનમાં કોરોનાના લક્ષણો હતા, રિપોર્ટ નેગેટિવ આવ્યો
ંયુએસ રાષ્ટ્રપતિના પત્નીએ પરિવારનાં ત્રણેય સભ્ય એક બીજાનું ધ્યાન રાખતા હોઈ સ્વસ્થ થતા ખુશી વ્યક્ત કરી
(સંપૂર્ણ સમાચાર સેવા)
વાશિંગ્ટન,તા.૧૫
અમેરિકાના રાષ્ટ્રપ્રમુખ ડોનાલ્ડ ટ્રમ્પના પત્ની મેલાનિયા ટ્રમ્પે જણાવ્યું કે, તેમના ૧૪ વર્ષના દીકરા બેરનને પણ કોરોના થયો હતો. પરંતુ બાદમાં તેનો રિપોર્ટ નેગેટિવ આવ્યો હતો. વ્હાઈટ હાઉસ તરફથી શરૂઆતની જાણકારીમાં કેહવાયું હતું કે, બેરનની રિપોર્ટ નેગેટિવ હતી. હકીકતમાં આ મહિનાની શરૂઆતમાં બેરનના પિતા અને અમેરિકાના રાષ્ટ્રપ્રમુખ ડોનાલ્ડ ટ્રમ્પ અને મેલાનિયા ટ્રમ્પ કોરોના પોઝિટિવ મળી આવ્યા હતા. ફર્સ્‌ટ લડીએ બુધવારે કહ્યું કે, બેરનમાં પણ કોરોનાના લક્ષણો હતો. જોકે તેની રિપોર્ટ નેગેટિવ આવી. મેલાનિયા અને રાષ્ટ્રપ્રમુખ ટ્રમ્પ ૧લી ઓક્ટોબરે કોરોના પોઝિટિવ મળી આવ્યા હતા. આ બાદ મેલાનિયાએ લખ્યું કે, સ્વભાવિક રીતે મારા મનમાં તરત જ દીકરા માટે ચિંતા પેદા થઈ. ટેસ્ટ બાદ તેની રિપોર્ટ નેગેટિવ આવી અને બાદમાં રાહત મળી. જોકે તેઓ આગામી દિવસો વિશે વિચારી રહ્યા છે. સોશિયલ મીડિયા પર એક ભાવુક પત્ર લખતા તેઓ કહે છે, મારો ડર ત્યારે સાચો સાબિત થયો જ્યારે તેનો ફરીથી ટેસ્ટ કરાવાયો અને તે પોઝિટિવ આવ્યો. તેઓ કહે છે, બેરન એક હિંમતવાન છોકરો છે, જેમાં કોરોનાથી સંબંધિત કોઈ લક્ષણો દેખાઈ નથી રહ્યા. મેલાનિયા જણાવે છે કે, આ દરમિયાન અમે ત્રણેય ખુશી અનુભવી રહ્યા હતા, કારણ કે તે સમયે અમે બધા એકબીજાનું ધ્યાન રાખી રહ્યા હતા. આટલું જ નહીં, અમે એકબીજા સાથે સમય પસાર કર્યો. તેઓ કહે છે, આ બાદ તેમના દીકરાની રિપોર્ટ નેગેટિવ આવી. ફર્સ્‌ટ લેડીએ પોતાના દીકરા સંબંધિત રિપોર્ટને ગોપનીયતા બનાવી રાખી હતી. જોકે તેમણે બેરનની પોઝિટિવ રિપોર્ટ સાર્વજનિક કેમ નહોતી કરી તે પાછળનું કોઈ કારણ જણાવ્યું નથી. ઉલ્લેખનીય છે કે અમેરિકામાં રાષ્ટ્રપ્રમુખની ચૂંટણી યોજાવા જઈ રહી છે. એવામાં ડોનાલ્ડ ટ્રમ્પ રોજે રેલીઓને સંબોધન કરી રહ્યા છે. જોકે કોરોના પોઝિટિવ આવ્યા બાદ તેમણે પોતાના શિડ્યુલમાં ફેરફાર કરવો પડ્યો હતો. હવે તેઓ એકવાર ફરીથી સ્વસ્થ થઈ જતા પાછા રેલીઓમાં સંબોધન કરવા માટે જઈ રહ્યા છે.

 
latest news
પાક. સેના-આઈએસઆઈ સામે સિંધ પોલીસનો બળવો

પાકિસ્તાનમાં ફરી એક વખત અરાજકતા

ભૂતપૂર્વ વડાપ્રધાન નવાજ શરીફના જમા...

કરાંચીમાં બ્લાસ્ટમાં ત્રણનાં મોત, ૧૫થી વધુને ઈજા થઈ

પ્રચંડ વિસ્ફોટમાં આસપાસના મકાનોને પણ નુકશાન

બે માળના બિલ્ડિંગમાં થ...

કેન્દ્રના ૩૦ લાખથી વધુ કર્મીઓનેે દશેરાએ દિવાળી, બોનસ અપાશે

કેન્દ્ર સરકારની દિવાળી પહેલાં કર્મચારીઓને ભેટ

સરકારી ખજાના પર ૩૭૩૭...

Top News
Today’s Headlines
Opinion Poll

Who is next CM of Gujarat?

View Results

Loading ... Loading ...
today’s market
today’s weather
today’s horoscope