સ્કૂટર પર દારુની ૧૨૫ બોટલો લઈને આવતો બૂટલેગર ઝડપાયો

ગુજરાત-રાજસ્થાન બોર્ડર પર પોલીસે પકડી લીધો
બૂટલેગરને પકડ્યા બાદ સ્કૂટરના દરેક ખૂણા અને કોર્નરને દારૂની બોટલથી ભરેલા જોઈને પોલીસ ચોંકી ઉઠી હતી
(સંપૂર્ણ સમાચાર સેવા)
અમદાવાદ,તા.૧૩
ડ્રાય ગુજરાતમાં ૧૦૦ લીટર દારૂની ટુ-વ્હીલર પર હેરફેર કરવાનો વિચાર પણ પરસેવો લાવી દે તેવો છે. ત્યારે એક બુટલેગર ગિયર લેસ સ્કૂટર પર ૭૫૦ એમએલની ૧૨૫ દારૂની બોટલ લઈ જતા પકડાઈ ગયો હતો. સ્કૂટર પર ઓવરલોડેડ દારૂની બોટલો સાથે જતો બૂટલેગર કોઈને પણ સ્પષ્ટ નજરે ચઢે તેવો હતો અને ગુજરાત-રાજસ્થાન બોર્ડર પર પોલીસે તેને પકડી લીધો. બુટલેગરને પકડ્યા બાદ તેના સ્કૂટરના દરેક ખૂણા અને કોર્નરને દારૂની બોટલથી ભરેલા જોઈને પોલીસ પણ ચોંકી ઉઠી હતી. આરોપીએ સ્વીકાર કર્યો કે દારૂની ડિમાન્ડ વધવાના કારણે તેણે સ્કૂટર પર આવે તેટલી બધી બોટલો લઈ લીધી. બનાસકાંઠા જિલ્લાના પંથાવાડા પોલીસ સ્ટેશનમાં રવિવારે નોંધાયેલી ફરિયાદ મુજબ, સાબરમતીનો રહીશ ભરત જાધવ ગુંડી ગામની ચેકપોસ્ટ ક્રોસ કરવા જતા રૂપિયા ૪૬,૦૦૦ની કિંમતની ૧૨૫ દારૂની બોટલો સાથે પકડાયો હતો. તેના વ્હીકલમાં ૯૩ લીટર દારૂ અને બાકી કાચની બોટલનો વજન હતો. સાબરમતીનો જ રહીશ અને ભરતનો અન્ય સાથીદાર ધર્મેશ સિકરવાર પણ રૂપિયા ૨૩,૦૦૦ની કિંમતની ૫૦ દારૂની બોટલ સાથે અન્ય સ્કૂટર પરથી પકડાયો હતો. બનાસકાંઠા પોલીસના સૂત્રોએ જણાવ્યું કે, સિકારવાર પહેલા પકડાયો અને બાદમાં તેનાથી એક કિલોમીટર પાછળ આવતો જાધવ પકડાયો. એફઆઈઆરમાં કહેવાયું છે કે, જાધવે શરૂઆતમાં પોલીસને જણાવ્યું કે, તે દારૂ વિશે કશુ જ જાણતો નથી અને તે માત્ર માલને અમદાવાદ ડિલીવર કરવા જઈ રહ્યો છે. કેસની તપાસ કરી રહેલા પંથાવાડા પોલીસ સ્ટેશનના હેડ કોન્સ્ટેબલ આગજી ચૌધરીએ કહ્યું કે, જાધવે સ્કૂટરમાં પગ મૂકવાની જગ્યાએ મોટો કોથળો ભરીને બોટલો મૂકી હતી. વધુ કેટલીક બોટલો તેના ખભા પાસેના કોથળામાં હતી અને કેટલીક આગળની ડેકીમાં છુપાવેલી હતી. જાધવના પેન્ટમાં પણ ચાર બોટલો હતી. જાધવે બાદમાં પોલીસને જણાવ્યું કે, અમદાવાદમાં કોઈ ગ્રાહક લાંબા સમયથી તેની પાસેથી દારૂની માગણી કરી રહ્યો હતો. આ પહેલા તે ટ્રક કે અન્ય કોઈ મોટા વાહનમાં દારૂની હેરફેર કરતો હતો. પરંતુ પોલીસ સ્કૂટર પર જતા તેને અટકાવશે નહીં તેમ માનીને આ વખતે સ્કૂટર પર દારૂની હેરફેર કરી રહ્યો હતો.

 
latest news
ભૂતપૂર્વ મુખ્યમંત્રી કેશુભાઈ પટેલનું ૯૨ વર્ષની વયે નિધન

કોરોનાની સારવાર બાદ રિપોર્ટ નેગેટિવ આવ્યો હતો

શ્વાસ લેવામાં તકલિફ ...

સભા પહેલા નાયબ મુખ્યમંત્રી નીતિન પટેલનો ભારે વિરોધ

ભાજપ અબડાસામાં ચારેબાજુથી ભીંસાયું

ચૂંટણીની જાહેરાત થઈ છે ત્યારથી ...

દેશની છેવાડા સુધીની વ્યક્તિને કોરોનાની રસી અપાશે : મોદી

કોરોનાની વેક્સિનને લઈને વડાપ્રધાનનું દેશને આશ્વાસન

દેશના ખૂણે ખૂણ...

Top News
Today’s Headlines
Opinion Poll

Who is next CM of Gujarat?

View Results

Loading ... Loading ...
today’s market
today’s weather
today’s horoscope