સુશાંતની આત્મહત્યા નહીં પણ મર્ડર થયું છે : કંગના

કંગનાએ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર વિડિયો શેર કર્યો

ગલી બોય જેવી વાહિયત ફિલ્મોને બધા એવોર્ડ મળે છે અને છિછોરે જેવી સારી ફિલ્મને કંઈ મળતું નથી : કંગના રાનૌત

(સંપૂર્ણ સમાચાર સેવા)
મુંબઈ, તા. ૧૫
બોલિવૂડ અભિનેતા સુશાંત સિંહ રાજપૂતે રવિવારે તેમના ઘરે ગળેફાંસો ખાઇને આત્મહત્યા કરી લીધી હતી. આ પછી ઉદ્યોગમાં શોકનું મોજુ ફરી વળ્યું હતું. સુશાંતસિંહ રાજપૂત જેવા અભિનેતાની આકસ્મિક આત્મહત્યાના સમાચાર લોકો પચાવી શકતા નથી. આ પછી, બધા સિલેબોએ આનો જવાબ આપ્યો. હવે એક્ટ્રેસ કંગના રાનાઉતે આ અંગે પ્રતિક્રિયા આપી છે. બોલીવુડની લોકપ્રિય અભિનેત્રી કંગના રાનાઉતે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર એક વીડિયો શેર કર્યો છે. આમાં તે કહી રહી છે કે, ’સુશાંત સિંહના રાજપૂત મૃત્યુથી આપણા બધાને ઈર્ષ્યા થઈ ગઈ છે. પરંતુ કેટલાક લોકો એવી રીતે દોડી રહ્યા છે કે જે લોકોનું મન નબળું છે અને ડિપ્રેસનમાં આવે છે અને આપઘાત કરે છે. એન્જિનિયરિંગ પ્રવેશ પરીક્ષા કેવી રીતે રેન્કધારક દ્વારા નબળી પડી શકે છે. તે સ્પષ્ટ કહી રહ્યો છે કે કૃપા કરીને મારી મૂવીઝ જુઓ, મારો કોઈ ગોડફાધર નથી, મને ઈન્ડસ્ટ્રીમાંથી હાંકી કાઢવામાં આવશે. તેના ઇન્ટરવ્યુમાં, તેમણે સમજાવ્યું કે મને ઉદ્યોગ દ્વારા શા માટે અપનાવવામાં આવ્યું. શું આ અકસ્માત માટે કોઈ પાયો નથી? ’ગલી બોય’ જેવી વહિયત ફિલ્મોને બધા એવોર્ડ મળે છે અને ’ચિચોર’ જેવી સારી ફિલ્મને કંઈ મળતું નથી. ’ પત્રકારો પર ખટપટ લગાવીને કંગના રાનાઉતે વધુમાં કહ્યું, ’સુશાંતસિંઘ રાજપૂત માટે લખે છે, સાયકોટિક ન્યુરોટિક છે, વ્યસની છે અને સંજય દત્તનું વ્યસન એટલું સુંદર લાગે છે. લોકો મને સંદેશ આપે છે કે તમારી પાસે મુશ્કેલ સમય છે, આવા પગલાં ન લો. તે મારા મગજમાં કેમ મૂકશે કે તમે આત્મહત્યા કરી શકો? તેથી તેનું આત્મહત્યા કરવાની યોજના નહોતી. સુશાંત સિંહ ભૂલથી છે કે તેઓ તેમની સાથે સંમત થયા. તેણે કહ્યું કે તમે એક કામના સ્થાને છો, તે સંમત થયો અને તેણે કહ્યું કે તમારી પાસે કશું જ નથી. તેણે સંમતિ આપી.

 
latest news
ભૂતપૂર્વ મુખ્યમંત્રી કેશુભાઈ પટેલનું ૯૨ વર્ષની વયે નિધન

કોરોનાની સારવાર બાદ રિપોર્ટ નેગેટિવ આવ્યો હતો

શ્વાસ લેવામાં તકલિફ ...

સભા પહેલા નાયબ મુખ્યમંત્રી નીતિન પટેલનો ભારે વિરોધ

ભાજપ અબડાસામાં ચારેબાજુથી ભીંસાયું

ચૂંટણીની જાહેરાત થઈ છે ત્યારથી ...

દેશની છેવાડા સુધીની વ્યક્તિને કોરોનાની રસી અપાશે : મોદી

કોરોનાની વેક્સિનને લઈને વડાપ્રધાનનું દેશને આશ્વાસન

દેશના ખૂણે ખૂણ...

Top News
Today’s Headlines
Opinion Poll

Who is next CM of Gujarat?

View Results

Loading ... Loading ...
today’s market
today’s weather
today’s horoscope