’મને ખબર નથી’ સામે ’પાકી ખબર છે મને’નો ટ્રેન્ડ ચાલ્યો

મુખ્યમંત્રીના સુરતમાં નિવેદનનો વિવાદ

ભાજપના આઈટીસેલે દ્વારા ટ્રેન્ડ સેટ કરી મુખ્યમંત્રી દ્વારા પ્રજા હિતમાં લેવાયેલા નિર્ણય સરાહના કરવામાં આવી

(સંપૂર્ણ સમાચાર સેવા) ગાંધીનગર, તા. ૦૯
મુખ્યમંત્રી વિજય રૂપાણી સુરતમાં વધી રહેલા કોરોના કેસ મામલે સુરત મુલાકાતે ગયા હતા. સુરતની તેમની આ મુલાકાત દરમિયાન તેમણે પત્રકાર પરિષદ પણ સંબોધી હતી. આ દરમિયાન એક પત્રકારે કોરોના મહામારીના ભોગ બનનાર દર્દીઓના આંકડા છુપાવવામાં આવી રહ્યા હોવા અંગે પ્રશ્ન પૂછ્યો હતો. પત્રકારે મુખ્યમંત્રીને સુરતમાં કોરોનાના આંકડા છૂપાવવા અંગે સવાલ પૂછતા જવાબમાં મુખ્યમંત્રી ‘મને ખબર નથી’ એવો ઉત્તર આપ્યો હતો. મુખ્યમંત્રીના સ્વાભાવિક જવાબ બાદ સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ ટિ્વટર પર ઈંમને ખબર નથી એવો ટ્રેન્ડ ચાલુ થયો હતો. જેમાં જુદી જુદી ટીપ્પણી કરવામાં આવી હતી. મુખ્યમંત્રીએ આપેલા નિવેદન ’ખબર નથી મને’ મામલે તેમને ટ્રોલ કરવામાં આવ્યા હતા.
હવે આ ટ્રેન્ડ સામે ઈંપાકી ખબર છે મને એવો ટ્રેન્ડ ચાલી રહ્યો છે. પ્રદેશ ભાજપના આઈટીસેલ દ્વારા ઈંપાકી ખબર છે મને એવો ટ્રેન્ડ સેટ કરવામાં આવ્યો છે. જેમાં રાજ્યના મુખ્યમંત્રી દ્વારા પ્રજા હિતમાં લેવામાં આવેલા નિર્ણય અને કામગીરીની સરાહના કરવામાં આવી રહી છે. સાથે જ આ હેશ ટેગ સાથે સરકારની વિવિધ ઉપલબ્ધિઓને ગણાવવામાં આવી રહી છે. આ સાથે મુખ્યમંત્રી તરફથી સુરતમાં કોરોનાને પ્રસરતો અટકાવવા માટે સરકાર તરફથી શું નિર્ણયો લેવામાં આવ્યા છે તે પણ જણાવવામાં આવ્યું છે.

 
latest news
મંદિર સંપૂર્ણ શ્રાવણમાં ખુલ્લું રાખવામાં આવશે

સોમનાથ ટ્રસ્ટ દ્વારા મહત્વનો નિર્ણય
(સંપૂર્ણ સમાચાર સેવા)
અમદાવાદ...

વધારાની ફાજલ જાહેર કરેલી જમીન અંગે સત્તાનું વિકેન્દ્રીકરણ

શહેરી જમીન ટોચ મર્યાદા હેઠળ
જમીન સંપાદનના વળતર સંબંધી રેફરન્સ કેસોન...

કોરોના ફરીવખત ૧૧૦૦નો આંકડો પાર કરી ૧૧૫૯ કેસ

છેલ્લા ૨૪ કલાકમાં ૨૨ લોકોનાં મૃત્યુ
અત્યાર સુધીમાં ૪૪૦૭૪ લોકોને ડિસ...

Top News
Today’s Headlines
Opinion Poll

Who is next CM of Gujarat?

View Results

Loading ... Loading ...
today’s market
today’s weather
today’s horoscope
મીન (દ,ચ,ઝ,થ) : કનિષ્ઠ દિવસ, સામાજીક બાબતો દોડધામમય, આર્થિક બાબતો ખર્ચાળ રહે, મહિલાવર્ગને સંભાળવું....Read More