કોરોનાનાં ભયથી વાંદરાએ રજની સ્ટાઈલે માસ્ક પહેર્યું

વાયરલ વિડીયોએ ધૂમ મચાવી

(સંપૂર્ણ સમાચાર સેવા) નવી દિલ્હી, તા. ૧૦
સોશિયલ મીડિયા પર એક વાંદરાનો એક ફની વીડિયો ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. જેને જોતા આપ હસીને હસીને થાકી જશો. હાલમાં કોરોના વાયરસની મહામારી ચાલી રહી છે ત્યારે એવામાં એક વાંદરો જાણે કે કોરોનાથી બચવા પોતાનાં ચહેરાને કપડાંથી ઢાંકતો હોય તે રીતે કપડાંથી મોને ઢાંકી દે છે અને પછી તે આમ-તેમ ફરવા લાગે છે. આ વીડિયો હાલમાં સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. મહત્વનું છે કે હાલમાં સમગ્ર દેશમાં દરેક રાજ્યમાં કોરોનાથી બચવા ફેસ માસ્ક પહેરવું અનિવાર્ય થઈ ગયું છે. ત્યારે રિસર્ચમાં પણ એવું જાણવા મળ્યું કે ફેસ માસ્ક કોવિડ-૧૯નાં વેવ્સથી બચાવે છે. સંશોધનથી એ ખ્યાલ આવે છે કે ઘરનાં બનેલા માસ્ક પણ તમને કોરોનાથી બચાવે છે. આ વીડિયોમાં આપ જોઈ શકો છો કે એક વાંદરો પોતાનાં ચહેરા પર કપડું ઓઢી રહ્યું છે અને આમ-તેમ ભાગી રહ્યું છે. આ વીડિયોને ટિ્વટર પર સુશાંત નંદાએ શેર કર્યો છે. જે ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. સુશાંત નંદાએ વીડિયો પોસ્ટ કરતા કેપ્શનમાં લખ્યું છે કે, “જોયા બાદ હેડ સ્કાર્ફને ફેસ માસ્કનાં રૂપમાં ઉપયોગ કરવામાં આવી રહ્યું છે.” આ વીડિયોને સુશાંત નંદાએ ૭ જુલાઈનાં રોજ શેર કર્યો હતો, જેનાં અત્યાર સુધી ૧૯ હજારથી પણ વધારે વ્યુઝ થઈ ચૂક્યાં છે. આ સાથે જ ૨ હજારથી વધારે લાઈક્સ અને ૪૦૦થી વધારે રિ-ટિ્વટ્સ થઈ ચૂક્યાં છે. લોકોએ પણ ખૂબ રસપ્રદ રિએક્શન આપ્યાં છે. એક યુઝરે લખ્યું છે કે, “જે રીતે વાંદરાએ માસ્ક પહેર્યું હતું તે એકદમ રજનીકાંત સ્ટાઈલ હતી.” બીજી બાજુ બીજા યુઝરે લખ્યું કે, “પોલીસે નિર્ણય કર્યો કે જે માસ્ક નહીં લગાવે તેને દંડ ભરવો પડશે. વાંદરો પણ તે ઓર્ડરને ફોલો કરી રહેલ છે.”

 
latest news
મંદિર સંપૂર્ણ શ્રાવણમાં ખુલ્લું રાખવામાં આવશે

સોમનાથ ટ્રસ્ટ દ્વારા મહત્વનો નિર્ણય
(સંપૂર્ણ સમાચાર સેવા)
અમદાવાદ...

વધારાની ફાજલ જાહેર કરેલી જમીન અંગે સત્તાનું વિકેન્દ્રીકરણ

શહેરી જમીન ટોચ મર્યાદા હેઠળ
જમીન સંપાદનના વળતર સંબંધી રેફરન્સ કેસોન...

કોરોના ફરીવખત ૧૧૦૦નો આંકડો પાર કરી ૧૧૫૯ કેસ

છેલ્લા ૨૪ કલાકમાં ૨૨ લોકોનાં મૃત્યુ
અત્યાર સુધીમાં ૪૪૦૭૪ લોકોને ડિસ...

Top News
Today’s Headlines
Opinion Poll

Who is next CM of Gujarat?

View Results

Loading ... Loading ...
today’s market
today’s weather
today’s horoscope
મીન (દ,ચ,ઝ,થ) : કનિષ્ઠ દિવસ, સામાજીક બાબતો દોડધામમય, આર્થિક બાબતો ખર્ચાળ રહે, મહિલાવર્ગને સંભાળવું....Read More