જીયોના ફોરજી ફીચર ફોનનું પ્રિ-બુકિંગ : લોકો ભારે ઉત્સુક

રિલાયન્સ જીયોના ફોરજી ફિચર ફોનના બીટા ટેસ્ટિંગ માટેની પ્રક્રિયા શરૂ થઇ ચુકી છે. હવે માત્ર આ ફોરજી ફિચર ફોનના બીટા ટ્રાયલની શરૂઆત થઇ છે. સામાન્ય ગ્રાહકો માટે આ ફોન હાલ ઉપલબ્ધ કરાવવામાં આવશે. બીટા ટ્રાયલનો હેતુ સામાન્ય ગ્રાહકોને ફોન આપતા પહેલા તેના સોફ્ટવેર અને હાર્ડવેરમાં રહેલી ખામીઓને શોધી કાઢવાનો રહેલો છે. જા કે, જીયો ફોનની સત્તાવાર બુકિંગની પ્રક્રિયા ૨૪મી ઓગસ્ટથી શરૂ થશે. દિલ્હી-એનસીઆરના પસંદગીના રિટેલ સ્ટોરે ઓફલાઈન આ હેન્ડસેટ માટે પ્રી ઓર્ડર લેવાની શરૂઆત કરી દીધી છે. હેન્ડસેટના ઓનલાઈન બુકિંગની શરૂઆત ૨૪મી ઓગસ્ટ માયજીયો એપ મારફતે થશે. આ ઉપરાંત એસએમએસથી પણ જીયો ફોરજી ફોન માટે બુકિંગની શરૂઆત થશે. આ ફોનને માયજીયોએપ અને ઓફલાઇન માધ્યમથી બુક કરાવી શકાયછે. અધિકૃત જીયો રિટેલરને આધાર કાર્ડની એક ફોટો કોપી આપવાની રહેશે. રિલાયન્સ જીયો આઉટલેટમાં પણ આધાર કાર્ડ વગર જીયો ફોન માટે બુકિંગ કરી શકાશે નહીં. આધાર કાર્ડની નકલ આપવામાં આવ્યા બાદ અનેક માહિતી સોફ્ટવેરમાં અપલોડ કરવામાં આવશે. ત્યારબાદ એક ટોકન નંબર આપવામાં આવશે. આ ટોકન નંબર ફોન લેતી વેળા કામ આવશે. હાલ દેશભરમાં એક આધાર નંબર પણ જ ફોનના બુકિંગની પ્રક્રિયા ચાલી રહી છે. એક આધાર નંબર પર જ ફોન મળશે. જીયો ફોન એક રીતે મફતમાં ઉપલબ્ધ કરાવવામાં આવનાર છે પરંતુ શરૂઆતમાં સિક્યુરિટી તરીકે ૧૫૦૦ રૂપિયા જમા કરાવવાના રહેશે. જીયોના કહેવા મુજબ ૩૬ મહિના ઉપયોગ કરવામાં આવ્યા બાદ ગ્રાહક આ રકમને પરત મેળવી શકે છે. સૌથી પહેલા કંપનીની વેબસાઇટ ઉપર જઇને નામ, ઇ-મેઇલ આઈડી, એરિયા પીનકોડ અને ફોન નંબરની નોંધણી કરાવી પડશે.
 
latest news
રાજસ્થાન હોસ્પિટલની બોર્ડ મિટિંગમાં ચેરમેનની હકાલપટ્ટી

વીડિયો કોન્ફરન્સિંગથી સેક્રેટરીને હટાવવું ભારે પડયું

નવા કાર્યક...

શંકાસ્પદ લક્ષણ વાળાને સોલા સિવિલમાં ટેસ્ટની ના પડાઈ

સરકારી હોસ્પિટલોની બેદરકારીનો વધુ એક બનાવ

ન્યૂ રાણીપના શખ્સને પા...

રાજકોટ સિવિલના ડોક્ટરની બદલીથી ૧૦ તબીબો નારાજ

તમામ સાથી તબીબોએ રાજીનામા આપ્યા

મેડિકલ કોલેજના અસોસિએટ પ્રોફેસર ...

Top News
Today’s Headlines
Opinion Poll

Who is next CM of Gujarat?

View Results

Loading ... Loading ...
today’s market
today’s weather
today’s horoscope
ભરૂચમાં કલાકારોએ ૧૬ હજાર ચોરસ ફૂટની રંગોળી તૈયાર કરી ભરૂચના હોસ્ટેલ ગ્રાઉન્ડ ખાતે કલાકારોએ મતદાર જાગૃતિ માટે ૧૬ હજાર ચોરસ ફૂટ વિસ્તારમાં રંગોળી તૈયાર કરી લિમ્કા બુક ઓફ વલ્ર્ડ રેકોડર્સમાં સ્થાન મેળવવાનો પ્રયાસ કર્યો છે. આગળ તસવીરો સાથે વાંચો મતદારો મતદાન માટે જાગો, વેજલપુરમાં ફલેગ માર્ચ યોજાઇ, વટેમાર્ગુઓની તરસ છીપાવવાનું સેવાકાર્ય અને સ્વિમિંગ પુલમાં તરવૈયાઓની મસ્તી.... ભરૂચમાં કલાકારોએ ૧૬ હજાર ચોરસ ફૂટની રંગોળી તૈયાર કરી ભરૂચના હોસ્ટેલ...Read More